SNARE…SHUJAA NA MACHWEO ZITAHUSISHA WASANII WENGI

Mmoja kati ya wasanii
waliokuwa wanaunda kundi la
(ECT) East coast team ,kundi hilo
lilikuwa na watu kama
Ay,Fa ,Stan boy,O ten ,pamoja
na kiongozi wao King crazy Gk .
Akizungumza na Team
tizniz,Snare alisema ”” Bado
nafanya muziki ila unajua hii ni
biashara hivyo lazima ujaribu
kujiongezea vitu vingi
zaidi, kwaiyo kwassa nje ya
muziki nafanya filamu na tayari
nimeshafanya filamu mbili .
Moja ni Shujaa na nyingine ni
Machweo,ila filamu ambayo
itaanza kutoka ni Machweo nah
ii imehusisha wasani wengi tu
kama Fid Q , Buff G , Steve Rnb
pamoja na wengine wengi.ila
hata Shujaa pia. Mwisho wa
mwezi wa 10 itakuwa tayari.

image

posted by janjaweed!

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s