HII NDIO SABABU YA BIBI FLORA LYIMO KUPIGAPICHA ZA UTUPU… SO SAD!!

Ni mwanamke anayejulikana  kwa
jina  la Florah Lymo
ambaye alijipatia umarufu mkubwa
baada ya
kujitokeza hadharani na kudai
kubakwa na mbunge
Lema….
Wengi waliyaamini madai hayo
kutokana  na ujasili
aliokuwa nao wakati  akiieleza
dunia kuhusu  tendo la
ubakwaji alilotendewa….
Hakika jambo usilolijua ni kama
usiku wa giza…Amini
usiami, mwanamke huyu
hakubakwa .Ujasili wake
ulikuwa ni mchezo wa  kuigiza na
tayari mtandao huu
umefanikiwa kupata sehemu ya
mchezo huo ambao ni
komedi  tupu.
Baada ya mchezo huo kukosa
mafanikio na hali ya
maisha  kuwa ngumu kifedha,
mtandao huu umedokezwa
kuwa Florah amejikuta akiwa ni
mtumwa wa mwili
wake ndani ya nchi  za  watu….
Utumwa huo unadaiwa  kutokana
na kitendo cha  yeye
kuugeuza mwili wake kuwa kitega
uchumi..
Zifuatazo  ni picha chafu  za
mwanamke huyo  ambazo
zimekuwa zikitundikwa katika
mtandao wake kwa
lengo la kujiongezea wateja….

image

image

image

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s