HALIMA KIMWANA ACHORA TATOO YA DIAMOND MKONONI MWAKE, UNAWEZA KUICHEKI TAT00 HIYO HAPA

Halima kimwana tatoo ya Diamond 


Wakati mwingine mtu akikujali  ili kumkumbuka zaidi unachora tatoo katika mwili wake nadhani sasa hivi hii ndio habari ya town, zamani tulikuwa tunanunua zawadi mfano nguo aivae kila siku awe anakukumbuka ama perfume akijipulizia ajue fulani ndio kaniletea ila kwa sasa mahaba  ya ma BFF kaka na dada bf/gf ni tatoo

haya dada yetu Halima Kimwana aonyesha mahaba ya dhati kwa kaka yake Diamond (Chibu Dangote) kwa kuchora tatoo katika mkono wake ya Diamond

je wewe unaweza ukafanya hili kwa umpendae? sio lazima awe hubby hata kama Halima ama bff  toa yako maoni ili tujuzane haswaaa

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s