HATARI SANA..AGNESS MASOGANGE AWAPA MAKAVU LIVE KINA MASOGANGE FEKI

image

Mrembo Agness amefunguka kwa
mara nyingine tena na kulalamikia
wadau wanaofungua account fake
kwenye social networks na kutapeli
watu kwa kutumia jina lake.
Mrembo huyo amepost picha na
ujumbe huo hapa juu kupitia
Instagram yake:
Duh ! Kweli watu wanapenda
Miteremko …..hizo accounts zote
ni Fake kwa jina la
Masogange….mmhhh

image

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s