DUNIANI KUNA MATUKIO YA AJABU SANA!! TAZAMA HAWA WAZUNGU WAKIFANYA MAPENZI HADHARANI MCHANA KWEUPEE!!

image

Chanzo kutoka katika mtandao
wa mirror.co.uk ilinasa picha za wapenzi
hawa wakifanya mapenzi hadharani tena
sehemu ya wazi kabisa kuko Rushia, Polisi
ndio waliofanikiwa kunasa tukio hilo kwa
kutumia Kamera zilizokuwa karibu na
eneo hil. Baada ya polisi kunasa Tukio hilo
tu waliirusha Video hiyo hewani na kwa
sasa ndiyo video iliyoongoza kwa
kutazamwa katika mitandao na vyombo
vya habari huko Russia, vidio
ikimuonyesha mwanamke huyu akiikalia
naniliu kabisa juu ya mpenziwe.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s