MERRY X MAS AND HAPPY NEW YEAR 2015

image

Timu nzima ya wakurugenzi na wafanyakazi wa ngatigwax blog inapenda kuwatakia kheri ya sikukuu za x mas na mwaka mpya watembeleaji na wasomaji wote wa habari kutoka katika blog yetu hii pendwa hapa Tanzania na hata nchi za nje….Tunapenda kuwashujuru kwa ushirikiano mliotuonyesha kwa mwaka 2014 na tuna imani kua mwaka mpya ujao 2015 utakua nzuri kwetu na kwenu pia. Tumejuzatiti kutoa habari zenye uhakika, hivyo ewe mtanzania usikose kila siku kutembelea blog yetu hii pendwa.
posted by ; Kulwa Ngatigwa, CEO ngatigwax blog

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s